Sigurður Kristjánsson 08.01.1907-27.07.1980

Prestur. Stúdent MA 1937. Cand. theol. HÍ 1941. Settur prestur í Hálsprestakalli 30. maí 1941 og Ísafirði 24. ágúst 1942. Prófastur frá 17. maí 1955 í sameinuðu Ísafjarðarprófastsdæmi. Lét af störfum 1977.

Heimild: Guðfræðingatal Björns Magnússonar 1847 – 1975 bls. 365

Staðir

Hálskirkja Prestur 30.05. 1941-1942
Ísafjarðarkirkja – nýja Prófastur 24.08. 1942-1997

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 12.09.2017