Jón Árni Sigurðsson 30.12.1917-22.11.1988

Prestur. Stúdent frá MA 1940 og Cand. theol. frá HÍ 1944. Starfaði sem prédikari í Staðarprestakalli á Reykjanesi sumarið 1943 og fékk embættið ári seinna, fékk Stað í Grindavík 23. desember 1947 og fékk lausn frá embætti 1985.

Heimild: Guðfræðingatal Björns Magnússonar 1847 – 1975 bls. 236

Staðir

Staðarkirkja á Reykjanesi Prestur 18.06. 1944-1947
Staðarkirkja í Grindavík Prestur 23.12. 1947-1985

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 27.11.2018