Gunnlaugur Stefán Stefánsson 17.05.1952-

Prestur. Stúdent frá MT 1973, Cand. theol. frá HÍ 26. júní 1982. Kenndi fyrstu ár eftir próf og sat á þingi. Skipaður sóknarprestur í Heydalaþingi 1. febrúar 1987 og vígður 8. sama mánaðar.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 412

Staðir

Heydalakirkja Prestur 01.02.1987-

Alþingismaður og prestur
Ekki skráð
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 15.10.2018