Guðmundur Karl Ágústsson 01.04.1953-

Prestur. Stúdent frá MR 1975 og Cand. theol. frá HÍ 28. júní 1980. Prestur í Ólafsvíkurprestakalli frá 1. júlí 1981 og kjörinn sóknarprestur í Hólabrekkuprestakalli 30. júlí 1987.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 373

Staðir

Ólafsvíkurkirkja Prestur 01.01.1981-1987
Fella- og Hólakirkja Prestur 30.07.1987-

Prestur
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 3.10.2018