Jóhann Hannesson 17.10.1910-21.09.1976

Fjölmenntaður maður, trúboðsprestur, ræðismaður og margt fleira.

Staðir

Þingvallakirkja Prestur 04.06. 1958-1959

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 9.05.2013