Guðmundur Helgason 06.01.1909-06.07.1952

Prestur. Stúdent frá MA 17. júní 1933 og Cand. theol frá HÍ 30. maí 1938. Settur sóknarprestur í Staðastaðaprestakalli 5. júlí 1938, fékk Nes í Norðfirði 21. október 1943 með aukaþjónustu í Mjóafjarðarprestakalli frá 1945.

Heimild: Guðfræðingatal Björns Magnússonar 1847 – 1975 bls. 132

Staðir

Staðakirkja á Staðastað Prestur 05.07. 1938-1943
Neskirkja í Neskaupstað Prestur 21.10. 1943-1952

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 4.10.2018