Árni Bergur Sigurbjörnsson 24.01.1941-17.09.2005

Prestur. Stúdent frá MR 1968. Cand. theol. frá HÍ 23. september 1972. Dvaldist íNoregi og Þýskalandi veturinn 1961-62.Námskeið í biblíuþýðingum í Halle í Þýskalandi 1971. Námsdvöl í Sanfrancisko 1978. Framhaldsnám í Núja Testamentisfræðum við Lundarháskóla 1978ö80. Settur sóknarprestur í Ólafsvíkurprestakalli 20. nóvember 1972 frá og með 15. sama mánaðar, vígður 15. nóvember sama ár. Skipaður sóknarprestur í Ásprestakalli í Reykjavík 1. nóvember 1980 og sinnti því til æviloka.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 209-10

Staðir

Áskirkja Prestur 1980-2005
Ólafsvíkurkirkja Prestur 20.11. 1972-1980

Skjöl


Bjarki Sveinbjörnsson uppfærði 22.01.2019