Ingvar Sigurðsson 07.05.1887-11.06.1967

Prestur. Stúdent í Reykjavík 30. júní 1900. Cand. theol. frá HÍ 19. júní 1912.Varð prestur á Desjarmýri 28. september 1912. Fékk leyfi til þess að þjóna eftir sjötugt 11. maí 1957 og fékk lausn 31. maí 1961 en settur til áframhaldandi setu til 30. september 1961. Sýslunefndarmaður.

Heimild: Guðfræðingatal Björns Magnússonar 1847 – 1975 bls. 181-82

Staðir

Desjarmýrarkirkja Prestur 28.09. 1912-1961

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 8.05.2018