Jóhanna Ingibjörg Sigmarsdóttir 25.04.1944-

<p<Stúdent frá MA 1965. Kennarapróf frá KÍ 1966. Djáknanám í Uppsala 1971-72, nám í guðfræði við HÍ 1972-73 og cand. theol. þaðan 24. október 1998. Stundaði kennslustörf fyrst eftir próf ásamt störfum við uppeldisstörf á námstíma. Skipuð sóknarprestur í Eiðaprestakalli 1. júní 1999 og vígð þann 24. maí sama ár.</p> <p align="right">Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 512-13 </p>

Staðir

Eiðakirkja Prestur 01.06.1999-

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 21.11.2018