Jón Ragnarsson 27.02.1953-

Prestur. Stúdent frá MT 1973. Leiðsögumannspróf 1974. Cand. theol. frá HÍ 27. júní 1981. Kynnti sér samstarf kirkna á Norðurlöndum og margt er ttengist kirkjulegu starfi. Vígður farprestur Þjóðkirkjunnar 31. maí 1982 til 30. apríl 1983. Þjónaði Bústaðaprestakalli frá 1. júlí til 31. ágúst 1982, Hveragerðisprestakalli frá 1. september til 15. október og Bolungarvíkurprestakalli frá 20. desember 1982 til 30. apríl 1983. Þjónaði Staðarprestakalli í Súgandafirði frá 1. júní til 15. júlí 1984, frá 1. maí til 30. júní 1985 og frá 15. ágúst til 31. janúar 1987. Deildarstjóri fræðslu- og þjónustudeild kirkjunnar 1. október 1995. Skipaður sóknarprestur í Hveragerðisprestakalli frá 1. október 1995.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 561-62

Staðir

Hveragerðiskirkja Prestur 01.10.1995-

Prestur
Ekki skráð
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 27.11.2018