Kristín Þórunn Tómasdóttir 16.11.1970-

<p>Prestur. Stúdent frá MH 1990. Nord-plus skiptinemi við Uppsalaháskóla frá ágúst 1991 til janúar 1992 og lauk þaðan námskeiðum í trúarbragðasögu,trúarlífssálfræði og félagsfræði. Cand. theol. frá HÍ 17. júní 1996. Nám við Indiana Universitu-y æi BloomingtonCollege of arts and sciences, Graduate School, Department of Religious Studies 1996-98 MA 1998 og doktorspróf Ph. D. þaðan 2002. Héraðsprestur í KJalarnesprófastsdæmi frá 15. september 1998 og vígð 27. september sama ár.</p> <p align="right">Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 609-10 </p>
Prestur
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 29.11.2018