Sigfús Baldvin Ingvason 10.04.1963-

Prestur. Stúdent frá VMA 1986. Cand. theol. frá HÍ 1. febrúar 1992. Settur prestur í Útskálasókn frá september 1994- september 1995. Vígður 15. ágúst 1993. Æskulýðsfulltrúi í Fella- og Hólakirkju.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 739

Staðir

Útskálakirkja Prestur 09.1994-09.1995

Prestur
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 7.12.2018