Guðmundur Ó. Þorsteinsson (Ólafs) 23.12.1930-

rfirði25. maí 1956 og var vígður 3. sama mánaðar. Veitt Árbæjarprestakall 29. desember 1970.Skipaður dómprófastur æy Reykjavíkurprófastsæmi 1. júlí 1989 og prófastur í Reykjavíkurprófastsdæmi eystra 1. janúar 1991: Veitt lausn frá störfum 31. desember 2000.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 385-86

Staðir

Hvanneyrarkirkja Prestur 25.05. 1956-1970
Árbæjarkirkja Prestur 29.12. 1970-2000

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 4.10.2018