Páll Pálsson 26.05.1927-

Prestur. Stúdent frá MR 1949, kennarapróf frá KÍ 1955, cand. theol. frá HÍ 3. janúar 1957. Nám í lögfræði einkum kirkjurétti við HÍ 1957-60. Fékkst við kennslu og skrifstofustörf þar til hann var settur aðstoðarprestur í Víkurprestakalli frá 1. september 1962 og vígður daginn eftir.Lausn frá embættinu 2. september 1965.Stundaði skrifstofuvinnu í Reykjavík Veittur Bergþórshvoll 22. september 1975 frá 1. október sama ár og þjónaði til 31. maí 1997 er hann fékk lausn frá störfum sakir aldurs.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 701-02

Staðir

Víkurkirkja Aukaprestur 28.08. 1962-1964
Víkurkirkja Prestur 02.01. 1964-1965
Bergþórshvoll Prestur 22.09. 1975-1997
Fríkirkjan í Reykjavík Prestur 1973-1973

Aukaprestur, kennari, prestur og skrifstofumaður

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 5.12.2018