Petrína Mjöll Jóhannesdóttir 06.12.1966 -

Prestur. Stúdent frá F. Sn. 1986. Cand. theol. frá HÍ 17. júní 1995. Ráðin í fræðsludeild kirkjunnar 1. september 1999 og vígð 16. september 2001 sem fræðslufulltrúi á Biskupsstofu og prestur til messu- og prédikunarstarfa við Langholtskirkju í Reykjavík.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 709-10

Staðir

Langholtskirkja Prestur 16.09.2001-

Prestur
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 5.12.2018