Guðmundur G. Sigurðsson 04.10.1834-25.05.1892

Prestur. Stúdent úr Reykjavíkurskóla 1859 og próf úr prestaskóla 1862. Vígðist aðstoðarprestur föður síns að Stað í Steingrímsfirði 31. ágúst 1862, fékk Fljótshlíðarþing 25. júní 1865, Gufudal 11. júní 1866 og varð sama ár atfur aðstoðarprestur föður sín, fékk Gufudal aftur 9. desember 1867 en varð að hætta prestskap sökum geðbilunar 1871 .Orti margt.

Heimild: Íslenskar æviskrár PEÓ II bindi, bls. 181.

Staðir

Staðarkirkja í Staðardal, Steingrímsfirði Aukaprestur 31.08.1862-1865
Eyvindarmúlakirkja Prestur 25.07.1865-1866
Gufudalskirkja Prestur 11.06.1866-1866
Staðarkirkja í Staðardal, Steingrímsfirði Prestur 1866-1867
Gufudalskirkja Prestur 1867-1871

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 12.02.2016