Einar Eyjólfsson 1958-

Stúdent frá MS 1979. Cand. theol. frá HÍ 10. nóvember 1984. Prestur Fríkirkjusafnaðarins í Hafnarfirði frá 6. október 1984 og vígður 30. aeptember sama ár. Settur prestur í Víðistaðakirkju í tvo mánuði 1992 með starfi í Fríkirkjunni.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 297-98

Staðir

Fríkirkjan í Hafnarfirði Prestur 06.20.1984-

Prestur

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 26.09.2018