Jóhannes L. L. Jóhannesson 14.11.1859-06.03.1929

Staðir

Kvennabrekkukirkja Aukaprestur 30.09. 1888-1890
Sauðafellskirkja Prestur 06.11. 1890-1917
Snóksdalskirkja Prestur 06.11. 1890-1917

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 8.11.2013