Jón Austfjörð Jónsson 31.05.1810-16.06.1870

Prestur. Stúdent 1838. Vígður 9. maí 1839 aðstoðarprestur sr. Guðmundar Eggertssonar á Klyppstað, fékk prestakallið við lát hans, fékk Kirkjubæ 24. nóvember 1868 og hélt til æviloka.

Heimild: Íslenskar æviskrár PEÓ III bindi, bls. 56-57.

Staðir

Kirkjubæjarkirkja Prestur 24.11.1868-1870
Klyppstaðakirkja-Loðmundarfirði Aukaprestur 1853-1868
Klyppstaðakirkja-Loðmundarfirði Aukaprestur 09.05.1839-1853

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 21.03.2018