Guðmundur Guðmundsson 21.04.1957-

Prestur. Stúdent frá MT 1977, Cand. theol. frá HÍ 23. febrúar 1985. Nám í uppeldis- og kennslufræði við HÍ 1985-86 og nám við Fjellhaug Missionskole og einnig við Uppsala- og Hafnarháskóla. Héraðsprestur í Eyjafjarðar- og Þingeyjarprófastsdæmum frá 15. febrúar 1996.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 00


Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 4.10.2018