Hildur Sigurðardóttir 21.02.1968-

Prestur. Stúdent frá MR 1988. Cand. theol. frá HÍ 4. febrúar 1995. Starfaði að kirkjulegum verkum und hún var ráðin prestur í Seltjarnarnessöfnuði 1. október 1995 og gegndi því starfi til 1. febrúar 1998. Leikskólakennari frá 1998.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 460-61

Staðir

Seltjarnarneskirkja Prestur 01.10.1995-01.02.1998

Prestur
Ekki skráð
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 14.11.2018