Ægir Fr. Sigurgeirsson (Frímann) 16.02.1945-

Prestur. Kennarapróf frá KÍ 1968, stúdent frá KHÍ 1975. Cand. theol. frá HÍ 28. júní 1986. Framhaldsnám i Winnipeg 1999-2000. Ýmis námskeið tengd kennslu og prestsþjónustu. Skipaður sóknarprestur í Höfðakaupstaðarprestakalli frá 1. júlí 1987 og vígður 5. sama mánaðar. Lausn frá embætti 30. júní 1990. Skipaður sóknarprestur í Kársnesprestakalli frá 1. júlí 1990.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 933

Staðir

Höfðakirkja Prestur 01.07.1987-1990
Kópavogskirkja Prestur 01.07.1990-

Kennari og prestur
Ekki skráð
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 11.01.2019