Kjartan Jónsson 08.08.1804-28.02.1895

Stúdent úr heimaskóla sr. Árna Helgasonar 1827. Vígðist 3. október 1830 aðstoðarprestur sr. Ólafs Pálssonar að Eyvindarhólum. Var þar til 1835 en fékk svo Eyvindarhóla 29. ágúst 1852 og fékk þar lausn frá prestskap 29. júlí 1886 frá fardögum 1887.

Heimild: Íslenskar æviskrár PÁÓ III bindi, bls. 360.

Staðir

Eyvindarhólakirkja Aukaprestur 03.10.1830-1835
Eyvindarhólakirkja Prestur 29.08.1852-1887

Aukaprestur og prestur
Ekki skráð
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 15.01.2014