Guðjón Guðjónsson 22.04.1941-

Prestur. Stúdent frá MR 1961. Cand. theol. frá HÍ 4. október 1968. Kirkjutónlistarnám frá 1968-70. Skipaður sóknarprestur í tóra-Núpsprestakalli 16. október °970 og vígður 18. sama mánaðar. Ráðinn æskulýðsfulltrúi þjóðkirkjunnar 31. júlí 1973 en var settur til að þjóna prestakallinu áfram með æskulýðsfulltrúaembættinu frá 1. ágúst til 1. október sama ár. Lausn frá embætti æskulýðsfulltrúa 16. mars 1976. Fluttist þá til Svíþjóðar hvar hann hefur starfað síðan.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 367-68

Staðir

Stóra-Núpskirkja Prestur 16.10. 1970-1973

Prestur og æskulýðsfulltrúi
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 3.10.2018