Árni Guttormsson 30.09.1799-08.06.1839

Prestur. Stúdent 1820 úr heimaskóla. Fékk Skeggjastaði 15. maí 1838 en sagði því lausu um haustið og vígðist 9. september sama ár aðstoðarprestur föður síns að Hofi í Vopnafirði þar sem hann andaðist árið eftir.

Heimild: Íslenskar æviskrár PEÓ I bindi, bls. 46-47.

Staðir

Skeggjastaðakirkja Prestur 15.05.1838-09.09.1838
Hofskirkja í Vopnafirði Aukaprestur 09.09.1838-08.06.1839

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 10.01.2018