Óskar Ingi Óskarsson 06.07.1969-

<p>Prestur. Stúdent frá Hellerup í Noregi 1988. Cand. theol. frá HÍ 23. október 1993. Skipaður sóknarprestur í Hjarðarholtsprestakalli 19. mars 1995 og vígður samdægurs. Leyfi frá embætti til að þjóna sem prestur í afleysingum við Árbæjarkirkju í Reykjavík. fráq 1. september 2002 til 31. maí 2003.</p> <p align="right">Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 693-94.</p>

Staðir

Hjarðarholtskirkja Prestur 19.03.1995-

Prestur
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 5.12.2018