Svavar Stefánsson 14.03.1949-

<p><Prestur. Stúdent frá MR 1969. Cand. theol. frá HÍ 31, maí 1975. Meistarapróf, STM-Master of Sacred Theology frá Pittsburgháskóla1996. Stjórnunarnám, MBA- Essential í Pittsburg ágúst til desember 2000. Settur sóknarprestur í Hjarðarholtsprestakalli 17. september 1975 frá 1. október sama ár. Vígður 14. september. Sóknarprestur í Norðfjarðarprestakalli 11. júní 1976 frá 15. sama mánaðar. Skipaður sóknarprestur í Þorlákshöfn frá 1. júní 1991.Launalaust leyfi frá 1. ágúst 1998 til þess að hann fékk lausn frá starfi frá 1. ágúst 2000. Forstöðunaður Svæðismiðlunar Suðurlands frá 1. janúar 1998.</p> <p align="right">Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 827-28 </p>

Staðir

Hjarðarholtskirkja Prestur 17.09. 1975-1976
Neskirkja í Neskaupstað Prestur 11.06. 1976-1991
Þorlákshafnarprestakall Prestur 02.06. 1991-
Fella- og Hólakirkja Prestur 21.10. 2002-
Hvammskirkja í Dölum Prestur 17.09.1975-1976

Forstöðumaður og prestur
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 7.01.2019