Sigurður Grétar Helgason 05.05.1968-

Prestur. Stúdent frá FÁ 1989. Cand. theol. frá HÍ 3. febrúar 1996. Kjörinn prestur í Seltjarnarnesprestakalli 11. janúar 1998. V'igður 8. febrúar sama ár. og skipaður frá 1. október 2000.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 763-64

Staðir

Seltjarnarneskirkja Prestur 11.01.1998-

Prestur
Ekki skráð
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 11.12.2018