Ingimar Ingimarsson 24.08.1929-28.02.2011

Prestur. Stúdent frá MA 1949. Cand. theol frá HÍ 30. maí 1953. Náms- og kynnisferðir allvíða. Sóknarprestur í Raufarhafnarprestakalli 15. júní 1953 og vígður 19. sama mánaðar. . Veitt Sauðanesprestakall 3. september 1955 og fékk Vík í Mýrdal 6. nóvember 1965 og þjónaði þar til 1. maí 1980 Sóknarprestur í Sauðanesprestakalli 1. maí 1980 uns hann lét af störfum. Prófastur í Þingeyjarprófastsdæmi 1. ágúst 1997 til 1. september 1999.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 477-78

Staðir

Raufarhafnarkirkja Prestur 15.06. 1953-1955
Sauðaneskirkja Prestur 03.09. 1955-1965
Víkurkirkja Prestur 06.11. 1965-1981
Sauðaneskirkja Prestur 1981-1999

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 16.11.2018