Sigmar I. Torfason 15.08.1918-04.02.1997

Staðir

Sauðaneskirkja Prestur 31.05.1944-1988
Skeggjastaðakirkja Prestur 31.05. 1944 -1988
Svalbarðskirkja Prestur 31.05. 1944 -1988

Prestur, prófastur og sýslunefndarmaður

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 4.11.2013