Valgeir Ástráðsson 06.07.1944-

Staðir

Eyrarbakkakirkja Prestur 09.02. 1973-1980
Seljakirkja Prestur 01.09. 1980-

Prestur
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 12.06.2013