Sveinn Valgeirsson 10.06.1966-

Prestur. Stúdent frá MR 1986. Cand. theol. frá HÍ 17. júní 1995. Námskeið í latínu, grísku og þjóðfræði á árunum 1986 til 1993. Skipaður sóknarprestur á Tálknafirði frá 23. febrúar 1996 og vígður 25. febrúar sama ár.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 838-39

Staðir

Tálknafjarðarkirkja Prestur 23.02.1996-

Prestur
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 7.01.2019