Arnaldur Bárðarson 02.06.1966-

Prestur. Stúdent frá F.Á. 1989. Cand. theol frá HÍ 28. október 1955. Próf í uppeldis- og kennslufræði frá Háskólanum á Akureyri 1996. Skipaður sóknarprestur á Raufarhöfn 25. febrúar 1996 til 31. maí 1997. Vígður 25. febrúar 1996. Skipaður sóknarprestur í Ljósavatnsprestakalli frá 1. júní 1997. Stundakennari vð ýmsa skóla.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 189

Staðir

Raufarhafnarkirkja Prestur 25.02.1996-31.05.1997
Ljósavatnskirkja Prestur 01.06.1997-

Kennari og prestur
Ekki skráð
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 27.08.2018