Sigfús Jónsson 12.10.1814-09.03.1876

Prestur. Stúdent 1839 frá Bessastaðaskóla. Stundaði kennslu um tíma. Vígðist 14. júní 1846 aðstoðarprestur að Auðkúlu, fékk Tjörn á Vatnsnesi 13. júlí 1846 og Undirfell 13. september 1872 og hélt til æviloka, Hafði liprar gáfur, heppinn læknir og valmenni.

Heimild: Íslenskar æviskrár PEÓ IV bindi, bls. 194.

Staðir

Auðkúlukirkja Aukaprestur 14.06.1846-1846
Tjarnarkirkja Prestur 13.07.1846-1872
Undirfellskirkja Prestur 13.09.1872-1876

Aukaprestur og prestur
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 25.08.2016