Sigurður M. Pétursson 20.10.1920-03.10.1960

Prestur. Stúdent í Reykjavík 1941 og lauk guðfræðipróf frá HÍ 1946. Settur sóknarprestur að Breiðabólstað á Skógarströnd 10. júlí 1946 og hélt til 1956. Fékk aftur Breiðabólstað 4. júní 1958 og var þar til æviloka.

Heimild: Guðfræðingatal Björns Magnússonar 1847 – 1975 bls. 369-70

Staðir

Breiðabólstaður Prestur 10.07. 1946-1956
Breiðabólstaður Prestur 04.06. 1958-1960

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 11.12.2018