Páll Þórðarson 30.06.1943-16.10.1978

Stúdent frá VÍ 1965. Cand. theol. frá HÍ 26. maí 1973. Settur sóknarprestur í Norðfjarðarprestakalli 22. júní 1973 frá 1. júlí að telja. Veitt nýstofnað Njarðvíkurprestakall 3. apríl 1975 frá 1. janúar 1976 og þjónaði því til æviloka.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 707

Staðir

Neskirkja í Neskaupstað Prestur 22.06. 1973-1975
Njarðvíkurkirkja Prestur 03.04. 1975-1978

Prestur

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 5.12.2018