Sigfús Kristjánsson 10.12.1975-

Prestur. Stúdent frá MR 1995. Cand. theol. frá HÍ 20. júní 2001.Skipaður prestur í Hjallaprestakalli í Kópavogi frá 1. nóvember 2002.

Staðir

Hjallakirkja Prestur 01.11.2002-

Prestur
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 15.01.2019