Agnes Ýrr Sigurðardóttir 15.12.1967-

Prestur. Stúdent frá M.A. 1988og Cand. theol. frá HÍ. 26. október 1966. Dvaldi víða erlendis við nám um hríð og vann ýmislegt h´æer heima þar til hún var skipuð sóknarprestur á Raufarhöfn 20. ágúst 2000. Skipuð prestur í Grafarvogskirkju frá 1. september 2014. Í fjölmörgum nefndum og ráðum á vegum kirkjunnar.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 188

Staðir

Raufarhafnarkirkja Prestur 20.08.2000-
Grafarvogskirkja Prestur 01.09.1014-

Prestur
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 5.06.2018