Kjartan Örn Sigurbjörnsson 23.10.1948-

Stúdent frá MA 1968. Cand. theol. frá HÍ 31. maí 1974. Nám í sálgæslu við Háskólasjúkrahúsið í Iowa City í Bandaríkjunum 1988-889. Sóknarprestur í Vestmannaeyjaprestakalli 23. júní 1975 frá og með 1. júlí. Vígður 29. júní sama ár. Gegndi embættinu til ágúst 1991. Sjúkrahússprestur í Reykjavík frá ágúst 1991.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 600

Staðir

Landakirkja Prestur 23.06. 1975-1991

Prestur
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 28.11.2018