Eiríkur Helgason 16.02.1892-01.08.1954

Prestur. Stúdent frá MR 1914 og Cand. theol. frá HÍ 14. febrúar 1918.Prestur í Sandfelli í Öræfum frá 29. maí 1918 og fékk svo Bjarnanes 9. maí 1931. Lausn frá embætti 1. september 1942 en veitt sama embættið 10. maí 1943 og þjónaði til æviloka 1954.</p> <p align="right">Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 318 </p>

Staðir

Sandfellskirkja Prestur 29.05. 1918-1931
Bjarnaneskirkja Prestur 09.05. 1931-1954

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 27.09.2018