Hálfdán Guðjónsson 23.05.1863-07.03.1937

Prestur. Stúdent 1884. Lauk prestaskóla 1886. Fékk Goðdali 31. ágúst 1886, Breiðabólstað í Vesturhópi 19. ágúst 1893 og Sauðárkrók 14. febrúar 1914 og hélt til æviloka. Prófastur í Skagafirði og vígslubiskup nyrðra 1928.

Heimild: Íslenskar æviskrár PEÓ II bindi, bls. 237-38.

Staðir

Goðdalakirkja Prestur 31.08. 1886-1893
Breiðabólstaðarkirkja í Vesturhópi Prestur 19.08. 1893-1914
Reynistaðarkirkja Prestur 14.02. 1914-1934

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 31.05.2016