Gunnar Eiríkur Hauksson 02.06.1957-

Prestur. Stúdent frá MR 1978 og Cand. theol. frá HÍ 1. mars 1986. Skipaður sóknarprestur í Þingeyrarprestakalli frá 1. október 1986 og vígður 5. sama mánaðar. Skipaður sóknarprestur í Stykkishólmsprestakalli frá 1. febrúar 1992.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 400-401

Staðir

Þingeyrarkirkja Prestur 01.10.1986-1992
Stykkishólmskirkja-nýja Prestur 01.02.1992-

Prestur
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 4.10.2018