Haukur Ágústsson 03.11.1937-

Prestur. Stúdent frá ML 1959. Cand. theol. frá HÍ 4. október 1968. Tónlistarnám 1959-67. Stundaði ýmiss konar nám erlendis m.a. gerð sjónvarpsefnis, lauk BA prðófi í kennslufræðum frá HÍ 1970. Vann mjög fjölbreytileg störf um æfina.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 442-43

Staðir

Hofskirkja í Vopnafirði Prestur 16.08. 1972-1980

Kennari og prestur
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 9.11.2018