Arna Ýrr Sigurðardóttir 15.12.1967-

Prestur. Stúdent frá M.A. 1988, Cand. theol. frá HÍ. 26. október 1996. Sóknarprestur á Raufarhöfn 20 ágúst 2000. Skipuð prestir í Grafarvogsprestakalli 1. september 2014.

Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 5.06.2018