Ólafur Sigfússon 1633 um-1730

Prestur. Stúdent 1659 frá Skálholtsskóla. Vígðist aðstoðarprestur sr. Eiríks á Hallormsstöðum 16. desember 1669. Fékk Dvergastein ekki seinna en 1670. Sagði af sér á Dvergasteini 1673 og þjónaði Mjóafirði til 1675. Fékk Skriðuklaustur 1673 og Refsstaði 1679 og sagði af sér prestskap 1728.

Heimild: Íslenskar æviskrár PEÓ IV bindi, bls. 78.

Staðir

Refsstaðarkirkja Prestur 17.09.1679-1728
Dvergasteinskirkja Prestur 1670-1673
Skriðuklausturskirkja Prestur 1673-1679
Hallormstaðakirkja Aukaprestur 16.12.1660-1670

Aukaprestur og prestur
Ekki skráð
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 5.01.2018