Ingi Jónsson (Jón) 14.01.1927-29.06.1962

Prestur. Stúdent frá MR 1947. Cand. theol. frá HÍ 25. janúar 1952. Aðstoðarprestur í Hestþingaprestakalli 1952. Vígður til starfsins 10. febrúar sama ár og gegndi starfinu til 31. maí sama ár. Veitt Norðfjarðarprestakall 8. október 1951 og þjónaði til æviloka.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 475

Staðir

Hestur Prestur 10.02. 1952-1952
Barðsprestakall Prestur 08.10. 1952-1962

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 16.11.2018