Ingimundur Gunnarsson 06.07.1772-07.08.1823

Stúdent úr heimaskóla 1794. Vígðist 10. október 1803 aðstoðarprestur í Arnarbæli, fékk Kaldaðarnes 29. apríl 1812 og Ólafsvelli 18. ágúst 1818 og var þar til æviloka.

Heimild: Íslenskar æviskrár PEÓ II bindi, bls. 396.

Staðir

Kotstrandarkirkja Aukaprestur 10.10.1803-1812
Kaldaðarneskirkja Prestur 29.04.1812-1818
Ólafsvallakirkja Prestur 18.08.1818-1823

Aukaprestur og prestur
Ekki skráð
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 25.02.2014