Jónas Hörðdal Jónsson 29.09.1950-

Jónas lærði bílamálun hjá Birgi Guðnasyni 1969-73. Iðnsk. Keflavíkur sama ár. Sveinspróf 1974 í Reykjavík. Starfaði fyrir iðnnám sem verkam. hjá Keflavíkurbæ og um tíma við múrverk í Reykjavík. Starfaði í 2 ár sem framkvændastjóri Æskulýðsráðs í Keflavík. Starfaði sem flokksstj. hjá Njarðvíkurbæ frá maí 1975 til jan. 1977. Hefur starfað sem forstm. Skólaheimilisins í Breiðuvík, Rauðasandshr., Barð., frá febr. 1977. Var 3 ár í stjórn Iðnnemafél. Suðurn., þar af 2 ár sem formaður Starfaði allmikið í Hjálparsv. skáta í Njarðvík. Í áfengisvarnarn. Njarðvíkurbæjar veturinn 1976-77...

Af vefnum Iðnaðarmannatal Suðurnesja (1. júlí 2016)

Hópar

Hópur 1 Stöður Frá Til
Echo Trommuleikari 1962 1968

Tengt efni á öðrum vefjum

Bílamálari og trommuleikari
Ekki skráð

Guðni Sig. Óskarsson uppfærði 23.11.2016