Haraldur M. Kristjánsson (Magnús) 30.10.1957-

Prestur. Stúdent frá ML 1977 og cand. theol. frá HÍ 26. október 1985. Ýmiss konar námskeið á Norðurlöndunum. Aðstoðarprestur í Garða- og Víðistaðasóknum frá ársbyrjun 1986 og vígður 12. janúar sama ár. Sóknarprestur í Víkurprestakalli 15. desember 1986 og prófastur í Skaftafellsprófastsdæmi frá 1. október 1998.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 437-38

Staðir

Garðakirkja Aukaprestur 01.01.1986-15.12.1986

Aukaprestur, prestur og prófastur
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 9.11.2018