Cecil Kristinn Haraldsson 02.02.1943-

Prestur og kennari. Stúdent frá MA 1962. Teol kand. frá Lundarháskóla 1980, framhaldsnám við sama háskóla í guðfræði og heimspeki 1980-83, fil. Kand. 1983. Lestrarpróf frá Guðfræðideild HÍ 1986. Fékkst við kennslu þar til hann var vígður prestur að Dómkirkjunni í Lundi 22. janúar 1984. Prestur Fríkirkjusafnaðarins í Reykjavík frá ágúst 1988 til 1997. Settur sóknarprestur á Seyðisfirði 1. júlí 1998.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 286

Staðir

Fríkirkjan í Reykjavík Prestur 08.1998-1997
Seyðisfjarðarkirkja Prestur 01.07.1998-

Kennari og prestur
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 26.09.2018